Thailand Poker Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาเพื่อนเล่นlive cash gameในกรุงเทพครับ

Go down

หาเพื่อนเล่นlive cash gameในกรุงเทพครับ Empty หาเพื่อนเล่นlive cash gameในกรุงเทพครับ

ตั้งหัวข้อ  RAMZY Fri Sep 24, 2010 2:20 pm

มีใครอยากนัดเล่นกันบ้างไม๊ครับ แอ๊ดMSNมาคุยกันได้ที่ big_ramzy@hotmail.com ได้ครับ บรรยากาศเล่นกันแบบไม่ซีเรียสแต่เล่นตามกติกามารยาทpokerสากลนะครับ
ไม่เอาพวกที่มีธุระเยอะนะครับ แบบแอ๊ดมาคุยแล้วพอชวนแล้วก็ติดนู่นติดนี่ทุกครั้ง เจอมาหลายคนแล้วครับ
แล้วก็อีกอย่างคือ ผมไม่เล่น online ครับ

RAMZY

Number of posts : 6

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics