Thailand Poker Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker

5 posters

Go down

หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker Empty หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker

ตั้งหัวข้อ  gowjing Mon Feb 08, 2010 1:32 am

สวัสดีครับ ผมเล่นโป๊กเกอร์เป็นประจำอยู่ที่ fulltiltpoker อยากหาเพื่อนเล่นด้วยกัน และแชร์ประสบการณ์ความรู้ในการเล่น ส่วนตัวผมเล่นมาได้ประมาณ 3 ปีแล้วครับ เคยชนะทัวร์นาเม้นท์ออนไลน์สองครั้ง เล่นring game กำไรประมาณ 2-3 พันเหรียญ ระดับน่าจะโอเคครับ ยินดีแลกเปลี่ยนเทคนิค อยากให้เพื่อนๆมาเล่นที่เว็บนี้เพราะดีมาก แล้วผมมีเงินใส่ไว้อยู่แล้ว ใครอยากแลกเงินก้อจัดให้ได้ครับเป็นเงินดอลล่าร์ เรทอยู่ที่ ขาย37.5 ซื้อ 35 ครับ สนใจติดต่อมาที่ gowjingontilt@gmail.com นะครับ ไว้ถ้ามาคนติดต่อมาเยอะๆ ผมจะเปิด private tournament ให้เฉพาะสมาชิกครับ

ปล. ดีใจมากที่เจอฟอร์รัมนี้เพราะว่า ไม่ค่อยเจอคนไทยที่เล่นโป๊กเกอร์ ทั้งที่ความจริงบูมมากที่อเมริกา ผมติดตั้งแต่ไปเรียนนอกมา อ่านหนังสือและนิตรสารมาพอควร และเป็นสมาชิกหลายไซต์ที่ให้ข้อมูลทางสถิติ ไว้คุยกันในรายละเอียดครับ ติดต่อมานะครับ

gowjing

Number of posts : 8

ขึ้นไปข้างบน Go down

หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker Empty Re: หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker

ตั้งหัวข้อ  LuckKhun Sun Feb 21, 2010 11:59 pm

Online ตอนนี้ผมเล่น Absolute poker กับ Stars หน่ะ
สนใจเล่น live มั๊ยล่ะครับ ลองคุยกันก่อนได้ครับ

LuckKhun

Number of posts : 11

หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker Empty Re: หาเพื่อนเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์เงินจริงที่ fulltiltpoker

ตั้งหัวข้อ  zinderalla Mon Mar 01, 2010 3:24 pm

หวัดดีครับ คุณ gowjing พอดีผมไปอ่านข้อความที่คุณโพสในเวปบอร์ด thpokerclub มาอะครับ
ผมเองโดยส่วนตัวตอนนี้เล่น poker ของเวป ladbroke เป็นเงินจริงอยู่ครับ เพิ่งเล่นมาได้สองสัปดาห์(เงินจริงนะครับ)อยากหาเพื่อนเล่นเหมือนกัน
และผมเองสนใจเล่นที่ fulltilt มากๆ เพราะเคยได้ยินมาว่า โปรๆเก่งๆเช่น phil ivey.tom durr เล่นที่เวปนี้เหมือนกัน
แต่ติดอยู่ตรงผมไม่ทราบว่าที่เมืองไทย มีวิธีการถอน-ฝาก เงินกับเวปนี้ยังไงครับ เพราะตัวผมเองไม่มีบัตรเครดิต ส่วนของ ladbroke
ผมใช้ e card ของกสิกรอยู่ครับ คุณ gowjing พอจะแนะนำเรื่อง ฝาก กับ ถอนเงินได้รึเปล่าครับ ขอบคุณนะครับ

zinderalla

Number of posts : 17

ตั้งหัวข้อ  cazique Thu Apr 01, 2010 4:15 pm

อยากถามคุณ gowjing เช่นกันครับ เรื่องถอนเงิน ผมเล่้นอยู่ฟูลทิลท์ คือเริ่มเล่นตอนอยู่อังกฤษ แต่ตอนนี้เรียนจบกลับบ้านทำงานแล้ว แต่ผมเอาเงินที่ได้จากฟรีโรลมาึค่อย ๆ ปั้น (ไม่เคยฝากเงินลงไปสักบาทเลย) ตอนนี้เพิ่งได้แค่ร้อยเหรียญนิด ๆ เอง คือผมเองไม่มีบัญชี ไม่มีบัตรเครดิต แต่เวลาถอนที่ผมทราบฟูลทิลท์จะส่งเป็นเช็คมาให้ คือจะมีปัญหากับทางธนาคารหรือไม่ครับ ถ้าธนาคารรู้ว่าเช็คนี้ได้มาจากการเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์ (คือจริง ๆ ผมก็ยังไม่คิดถอนหรอกครับ เงินแค่หยิบมือ แต่เผื่อสักวันผมฟลุกชนะด๊องคาเมนท์ขึ้นมา อาจจะได้ถอนเงิน:p)

คุณ zinderalla ถ้าอยากเล่นผมแนะนำสองเว็บคือ fulltilt กับ pokerstars น่ะครับ เพราะคนเล่นเยอะ สตาร์นี่เหมาะกับผู้เล่นใหม่เงินน้อย ๆ ด้วย เพราะทัวร์นาเม้นท์ที่ค่าสมัครน้อย ๆ เช่น 10 เซนต์ 25 เซนต์ นี่มีให้เล่นตลอด

ดีใจครับกูเกิ้ลมาสุ่ม ๆ แล้วเจอบอร์ดนี้ ผมเล่นฟูลทิลท์มาปีกว่า เคยเจอคนที่มาจากเมืองไทยแค่ครั้งเดียว แต่ผมแชตไป เค้าไม่คุยด้วย (คาดว่าเค้าคงปิดแชตไว้ และดูจากชื่ออาจเป็นฝรั่งที่มาเล่นโปกเกอร์ออนไลน์ในไทย) ชื่อใน stars กับ fulltilt ผม คือ aihere นะครับ (แอบไม่สุำภาพเล็กน้อย) หวังว่าจะได้เจอทุก ๆ ท่านในเว็บเหล่้านี้ครับ Smile

cazique

Number of posts : 7

ตั้งหัวข้อ  puppa Tue Apr 27, 2010 7:13 pm

สวัสดีครับ คุณ gowjin ผมสนใจซือ้เงินใน fulltilt อะครับ เพราะผมไม่มีบัตรเครดิต ยังไงติดต่อมาด้วยนะครับ

0877997856 ปั๊ป

puppa

Number of posts : 6

ตั้งหัวข้อ  gowjing Thu May 20, 2010 7:45 pm

มีคนถามเรื่องการเปิดacount การฝากเงินจริง การถอนเงินออก จาก full tilt มาหลายท่าน ผมรวบรวมไว้ในทวิตของผมแล้วครับ ตามไปอ่านกันนะครับ รบกวนฝากบอกต่อเพื่อนๆที่สนใจด้วย www.twitter.com/gowjingontwit

gowjing

Number of posts : 8

ขึ้นไปข้างบน