ใครสนใจอุปกรณ์ Hold'em บ้างครับ???

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ใครสนใจอุปกรณ์ Hold'em บ้างครับ???

ตั้งหัวข้อ  QP on Mon Feb 21, 2011 10:23 am

แนะนำอุปกรณ์ Poker เช่นไพ่ Poker , Card protector ...etc.

ผมเป็นคนนึงที่ชอบเล่น Hold'em มากครับ

ชอบเล่น cash game กับเพื่อนๆพี่ด้วยครับเลยนำเข้าไพ่เข้ามาสำหรับคอ poker ครับ

ใครสนใจเข้าไปดูได้ครับที่ www.siampoker.com ยังไงบอกว่ามาจาก Thailand Poker Club รับส่วนลดพิเศษเพิ่มไปเลยครับ

โทษฐานคอเดียวกัน.......อิอิ

ผมกำลังฝึก online อยู่ครับกะว่าปีหน้าจะไปลอง tournament ที่ Macau ก่อนครับ

เป้าหมาย WSOP ครับฝันให้ไกลไปให้ถึงครับ........... Very Happy Very Happy

[img] [/img][img] [/img]

QP

Number of posts : 4

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน