น่าจะมีการรวมตัวกัน นะ ครับ สำหรับคนชอบเล่น

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

น่าจะมีการรวมตัวกัน นะ ครับ สำหรับคนชอบเล่น

ตั้งหัวข้อ  lawland on Tue Oct 06, 2009 2:05 pm

ผมเปงคนหนึ่งที่ชอบเล่น โปรเกอร์ มาก ๆๆ แต่ไม่มีคนไทยเล่นเลย

lawland

Number of posts : 4

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: น่าจะมีการรวมตัวกัน นะ ครับ สำหรับคนชอบเล่น

ตั้งหัวข้อ  Admin on Fri Oct 09, 2009 7:57 am

ทิ้ง e-mail ไว้ ก็ได้นะครับ จะได้ติดต่อกัน Very Happy

Admin
Admin

Number of posts : 5

ดูข้อมูลส่วนตัว http://thpokerclub.thai-forum.net

อีเมล์ผ นะ

ตั้งหัวข้อ  lawland on Sun Oct 11, 2009 10:27 pm

lawland007@hotmail.com ผมไม่อยู่ ออนนะช่วงนี้
เอาเบอร์ ผมไปแทนนะ

lawland

Re: น่าจะมีการรวมตัวกัน นะ ครับ สำหรับคนชอบเล่น

ตั้งหัวข้อ  LuckKhun on Sun Oct 18, 2009 12:08 am

สวัสดีครับ เพิ่งเข้ามาเจอบอร์ดนี้ ดีมากๆเลย
ผมชอบเล่น poker มาก ชอบดูพวกรายการ Poker เมืองนอกด้วย WSOP, PAD ไรงั้น
แต่หาคนเล่นด้วยยาก ไม่ค่อยมีที่เล่นด้วย ตอนนี้ก็เลยเล่น online อยู่
ยังไงก็แอดเมลมาคุยกันได้นะครับ
studtidbank@hotmail.com

ว่าแต่จะทำยังไงให้บอร์ดมัน Active หน่อยอ่ะครับ ท่านadmin บอร์ดจะได้คึกคักหน่อย
อิอิ ไม่เปนไรครับ ค่อยเปนค่อยไป

LuckKhun

Number of posts : 11

ตั้งหัวข้อ  LuckKhun on Sun Oct 18, 2009 12:21 am

อีกเรื่องครับท่าน admin
ผมไม่สามารถ reply ห้อง hand discussion ได้อ่ะครับ
มันบอกว่าเฉพาะ Admin. ที่สามารถ reply ได้

LuckKhun

ตั้งหัวข้อ  Admin on Sun Oct 18, 2009 12:53 am

LuckKhun พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ เพิ่งเข้ามาเจอบอร์ดนี้ ดีมากๆเลย
ผมชอบเล่น poker มาก ชอบดูพวกรายการ Poker เมืองนอกด้วย WSOP, PAD ไรงั้น
แต่หาคนเล่นด้วยยาก ไม่ค่อยมีที่เล่นด้วย ตอนนี้ก็เลยเล่น online อยู่
ยังไงก็แอดเมลมาคุยกันได้นะครับ
studtidbank@hotmail.com

ว่าแต่จะทำยังไงให้บอร์ดมัน Active หน่อยอ่ะครับ ท่านadmin บอร์ดจะได้คึกคักหน่อย
อิอิ ไม่เปนไรครับ ค่อยเปนค่อยไป

แก้ให้แล้วนะครับในส่วนของ Hand Discussion ให้สามารถ post/reply ได้แล้วนะครับ
อ่อสำหรับส่วนตัวผมเองก็ดูหลายรายการครับ เช่น WSOP, WPT, PAD, Aussie Million, EPT
ปกติเคยเล่น Live และ Online แต่ช่วงนี้เล่นแต่ Online แต่เป็นเงินจริงนะครับ

ถ้าสนใจเล่น Live นัดได้ครับ ผมมีชุดโป๊กเกอร์อยู่ Chip 500 chip พร้อมปุ่ม Dealer แบบ มาตราฐาน
ติดต่อผมนะครับ 089-51599 ha ha (ha ha ให้แปลงเป็นตัวเลขนะครับ)
ha = 5
ไม่อยากลงเบอร์เต็มอะครับ เผื่อคนมา search เจอ

Admin
Admin

Number of posts : 5

ดูข้อมูลส่วนตัว http://thpokerclub.thai-forum.net

ผมเองก็ชอบเล่น

ตั้งหัวข้อ  Ford on Sat Feb 06, 2010 2:47 pm

ผมชื่อ ฟอร์ด ตัวผมเองก็ ชอบเล่นนะครับแล้วก็สนใจมากด้วย อีเมล์ติดต่อก็ Detective_Shelling_Ford@hotmail.com
ผมสนใจอยากเล่นเงินจริงเหมือนกันนะครับแต่หา ตัวเกมไม่ได้ถ้าเป็นไปได้ช่วยบอกด้วยนะครับว่าได้ทางไหนบ้าง
แล้วปรกติเล่นกันประจำที่ไหน ที่ผมเล่นอยู่ตอนนี้มี Poker4Chips , Pokerloco , Ladpoker แต่อันสุดท้ายนี้
ไม่ได้เล่นแล้ว แล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Very Happy

Ford

Number of posts : 1

ตั้งหัวข้อ  simido on Sat Feb 20, 2010 6:14 pm

ผม simido@msn.com

simido

Number of posts : 2

ตั้งหัวข้อ  The Boyce on Thu Mar 25, 2010 4:45 pm

I love poker too and I do miss Live game --> boyce_35@yahoo.com

The Boyce

Number of posts : 3

ตั้งหัวข้อ  sor on Mon Mar 29, 2010 11:58 am

sorsavanh@hotmail.com krab
Chob len poker as well. Please organize some for fun Smile
Sor krab.

sor

ตั้งหัวข้อ  LuckKhun on Mon Mar 29, 2010 11:49 pm

ลองแอดเมล มาคุยกันก่อนละกันครับ นัดเล่น Live กันได้
จัด regular game ทุกสัปดาห์อยู่แล้ว

LuckKhun

ตั้งหัวข้อ  anybizz on Sun Apr 18, 2010 5:13 pm

ผมชื่อ ต่อ เพิ่งเล่นได้มา 2 ปีกว่าๆล่ะ เล่นมาตอน 17-18 ได้ ส่วนใหญ่เล่นที่ fullfilt กับ facebook

facebook poker rival นี่ตังเยอะหน่อยเล่นประจำถ้าเกิดดวงไม่เฮงก้อย้ายไป fullfilt ฮ่าๆ แล้วอยากจะทราบถึงเล่นตังจิงใน fullfilt การเติมโอนและฝากเรวไหมคับ พอดีคิดๆอยากจะเติมอยุ่อ่ะคับ เพราะเหนๆส่วนใหญ่คนเก่งๆจะอยุ่ full กัน

keerati__12@hotmail.com

ยินดีที่ได้้รู้จักกัน ทุกคนนะคับ

anybizz

Number of posts : 6

ตั้งหัวข้อ  puppa on Thu Apr 22, 2010 9:01 pm

ยินดีที่ได้รุจักทุกคนครับ พึ่งหัดเล่นครับ fultfilth บ้านผมโดนบลีอคเข้าเล่นไม่ได้อะครับ Sad

สนับสนุนให้จัดมีทติ้งนัดเล่นกันนะคับ Smile

puppa

Number of posts : 6

ตั้งหัวข้อ  topcool99 on Mon Apr 26, 2010 11:35 am

Hi,

Yarl len too kub, you can add my email and discuss dai na kub topcool99@hotmail.com

topcool99

ตั้งหัวข้อ  BobbieYorker on Thu May 27, 2010 3:51 pm

อยากนัดด้วยๆๆๆ

thanasitt_59@hotmail.com

BobbieYorker

Number of posts : 3

อยากนัดรวมตัวกันจัด tournament แข่งขันกันสำหรับคนไทยที่ชอบเล่น poker จัง

ตั้งหัวข้อ  Puchong K. on Fri May 28, 2010 1:46 am

ผมชื่อ Note นะครับ เพิ่งเข้ามาเปนสมาชิกใหม่ของ Thai Poker Club ยังงัยก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ปกติผมเล่นอยู่ที่ melbourne อ่ะคับ พอดีกลับมาไทยก็ลอง search หา thai poker player ปรากฎว่ามีเพื่อนๆ ชอบเล่นเยอะแยะเลย ยังงัยก็ช่วย add mail ผมไว้ share ประสบการณ์ กันบ้างนะคับ iamnotezy@hotmail.com ขอบคุณคับ

Puchong K.

อยากเล่นเหมือนกันครับ อันนี้อีเมล์ ครับ singwong_ken@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  KingS on Sun Apr 17, 2011 10:18 am

อยากเล่นเหมือนกันครับ อันนี้อีเมล์ ครับ singwong_ken@hotmail.com

KingS

ตั้งหัวข้อ  Mardybum on Fri Apr 22, 2011 5:24 pm

ผม โอ๊ค เมล์ buccaneer_o@hotmail.com มีนัดเล่นกันเมื่อไหร่อย่าลืมชวนนะครับ ฮ่าๆๆ Very Happy

Mardybum

ใครอยากเล่น POKER จริงๆ

ตั้งหัวข้อ  zamzeforever on Wed May 25, 2011 8:31 pm

suranan_ponpisid@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากใจด้วยน่ะคับ

zamzeforever

ใครอยากเล่น POKER จริงๆบ้าง

ตั้งหัวข้อ  zamzeforever on Wed May 25, 2011 8:59 pm

ผมเล่น Tilt Poker อยู่

แต่อยากเล่น เงินจริง เงินจริง

ขอคำปรึกษาหน่อย

อยาก แลกเงิน ด้วยตนเอง ต้องทำยังไงคับ

zamzeforever

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน