ช่วยติดต่อผมมาหน่อยน่ะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ช่วยติดต่อผมมาหน่อยน่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  simonhihi on Tue Apr 20, 2010 10:28 am

ผมสนใจเล่นโป๊กเกอร์ด้วยเงินจริงๆ มานานแล้วครับ ผมเล่นโป้กเกอร์ผ่านเพรชบุ๊กมานานซึ่งก็สนุกดีแต่มันไม่ใช่เงินจริง ลองไปเปิดเวปเลดโปรกก็ไม่รู้วิธีโอนเงินถอนเงินและวิธีเล่น อยากได้คำแนะนำจากผู้มีประสพการณ์จริงๆครับ ช่วยติดต่อมาหน่อยหรือแอ๊ดเมล์ผมไว้ก็ได้ จะได้ออน m คุยกันแลกเปลี่ยนความรู้ เมล์ simonhihi@hotmail.com . ติดต่อมาจะขอบคุณมากครับ

simonhihi

Number of posts : 1

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน